Tồn kho:

Thuốc EFFERALGAN (vỉ 4 viên x 500mg)

105 

Đăng ký thành viên! Mua sản phẩm này ngay bây giờ và tích được 105 Điểm!


Mã: SP000414 Danh mục:

Thuốc Efferalgan 500 mg là thuốc giảm đau hạ sốt. Mỗi viên thuốc Efferalgan 500 mg có chứa:

  • Hoạt chất: Paracetamol 500 mg.
  • Tá dược: Natri carbonat khan, Acid citric khan, Natri saccharin, Natri hydrogen. carbonat, Sorbitol, Natri docusate, Povidone, Natri benzoat, vừa đủ cho một viên nén sủi bọt.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thuốc EFFERALGAN (vỉ 4 viên x 500mg)”

sản phẩm giảm giá