Tồn kho:

Thuốc EFFERALGAN (hộp 4 vỉ x 500g)

420 

Đăng ký thành viên! Mua sản phẩm này ngay bây giờ và tích được 420 Điểm!


Mã: SP000415 Danh mục:

Efferalgan 500mg của Công ty UPSA SAS, thành phần chính paracetamol hay còn gọi là acetaminophen, có hai tác dụng chính là giảm đau và hạ sốt. Thuốc Efferalgan 500mg thường được dùng để điều trị giảm các cơn đau thông thường (đau đầu, đau răng, đau nhức xương khớp,…) hoặc được sử dụng để hạ sốt.


Chi tiết sản phẩm

Thành phần

Paracetamol 500mg.

Tá dược: Acid citric khan, Natri carbonat khan, Natri hydrogen carbonat, Sorbitol, Natri saccharin, Natri docusat, Povidon, Natri benzoat vừa đủ cho một viên nén sủi bọt.

Công dụng (chỉ định)

Thuốc dùng điều trị các chứng đau và/hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thuốc EFFERALGAN (hộp 4 vỉ x 500g)”

sản phẩm giảm giá